<%

InvisionFree - Free Forum Hosting
Fully Featured & Customizable Free Forums

Learn More · Register for Free
Welcome to Đơn_Độc forum. We hope you enjoy your visit.

You're currently viewing our forum as a guest. This means you are limited to certain areas of the board and there are some features you can't use. If you join our community, you'll be able to access member-only sections, and use many member-only features such as customizing your profile, sending personal messages, and voting in polls. Registration is simple, fast, and completely free.

Join our community!

If you're already a member please log in to your account to access all of our features:

Name:   Password:

%>

Learn More · Register for Free
Welcome to Đơn_Độc forum. We hope you enjoy your visit.

You're currently viewing our forum as a guest. This means you are limited to certain areas of the board and there are some features you can't use. If you join our community, you'll be able to access member-only sections, and use many member-only features such as customizing your profile, sending personal messages, and voting in polls. Registration is simple, fast, and completely free.

Join our community!

If you're already a member please log in to your account to access all of our features:

Name:   Password:

bức thư cuối cùng gửi người tôi yêu.
chienquoc
Posted: May 21 2005, 12:25 PM

Thành viên
Group Icon

Group: Members
Member No.: 23

sẽ không bao giờ tha thứ cho những lỗi lầm của anh. Anh biết không anh đă làm cho em ngỡ rằng ḿnh là người hạnh phúc nhất trên đời rồi trong phút chốc anh chợt lấy lại tất cả và để lại cho em những đau thương vô vàng. Anh sẽ không bao giờ hiểu được cái cảm giác khi bị bỏ rơi. Có lẽ t́nh yêu đối với anh chỉ là tṛ đùa nhưng với em lại là khác v́ anh là người đầu tiên em yêu hơn cả chính bản thân ḿnh. Rồi đến một ngày nào đó em thấy ḿnh thật ích kỷ v́ tại sao không cho anh ra đi khi trái tim anh đă thuộc về người khác, khi con tim anh chẳng c̣n khoảng trống nào cho em nhưng em không hối hận v́ t́nh yêu vốn ích kỷ đúng không anh. Ḿnh chia tay anh nhé, em sẽ không níu kéo anh nữa đâu v́ em biết anh sẽ không thấy hạnh phúc bên 1 người anh không yêu nữa, có phải yêu một người là mong cho người ấy hạnh phúc phải không anh v́ thế anh hăy đi đi............... Rời xa anh, em cảm thấy thoải mái hơn, em sẽ tập cho ḿnh 1 cuộc sống mới - cuộc sống không có anh bên cạnh. Xoá hết những đau thương ngày ấy và em sẽ trở thành con người mới, thay đổi tất cả. Em không c̣n là một cô bé lúc nào cũng lo nghĩ, cũng khóc thầm một ḿnh mỗi đêm khi hai đứa có chuyện ǵ đó rồi giận nhau, cứ nghĩ măi sẽ như thế nào nếu hai đứa thực sự chia tay, khi con tim anh có h́nh bóng khác nhưng em không ngờ hôm nay nó lại thành hiện thực. Bây giờ em chỉ biết hiện tại và tương lai, em sẽ không bao giờ nhớ về quá khứ đó nữa. Nếu một ngày nào đó chúng ta có gặp lại nhau xin anh đừng bao giờ nh́n lại, hăy coi như ḿnh chưa từng quen nhau. Em biết tất cả moi người sau khi chia tay th́ vẫn có thể làm bạn nhưng em th́ không bởi t́nh yêu đó đă để lại cho em một vết thương mà em biết sẽ không bao giờ chữa được. Nh́n thấy anh, những kỉ niệm xưa lại hiện về làm tim em đau nhói. Dẫu biết rằng em không thể nào quên anh v́ t́nh yêu của em đối với anh quá sâu đậm nhưng em tin thời gian sẽ xoá mờ tất cả, thời gian sẽ làm cho moi thứ thay đổi. Hăy để t́nh yêu đó trôi vào quên lăng. Rồi cũng sẽ đến một ngày, em nhận ra rằng có một người yêu anh hơn em và cũng sẽ có một người......... yêu em hơn anh%...............
« Next Oldest | Pḥng dành cho những kẻ thất t́nh | Next Newest »
Learn More · Sign-up for Free

Topic Options

Hosted for free by InvisionFree* (Terms of Use: Updated 2/10/2010) | Powered by Invision Power Board v1.3 Final © 2003 IPS, Inc.
Page creation time: 0.0707 seconds | Archive